Thursday, June 11, 2009

sana....

haay...wala akong maisip na bagong post..

by the way dumaan na ang araw ng aking kaarawan.. salamat po sa mga bumati...

sa mga nakalimot? ok lang..hehe!

anyways, sana naman magka work na ko...

or magka bf?

nah work muna...

miss ko na may salapi... hahahaha!!!!

as of now, nagaadik ako sa Facebook...

and sana din tumigil mun aulan dito kahit 1 week lang...

para naman matapos ko na labahin ko...

natatambak na eh...amfff...

hmm..la na ko maisip...cge next time na lang..ahihi!!

2 comments:

Ryan "JUMONG" Ocampo said...

ang sipag naman haha!

Joyce said...

masipag saan?

salamat sa comment..hehe!